Tuntuɓi Rivet Material Nau'in da Kaddarorin
Ana amfani da kayan tuntuɓar Rivet sosai a cikin kayan lantarki da lantarki kuma suna da halaye masu zuwa:
● Kyakkyawan halayen lantarki:Azurfa tana da babban ƙarfin wutar lantarki kuma yana ɗaya daga cikin kayan da ke da mafi kyawun halayen wutar lantarki tsakanin ƙarfe na gama gari.Lambobin azurfa suna ba da ƙarancin juriya da ingantaccen canja wuri na yanzu, yana tabbatar da haɗin wutar lantarki mai kyau.
● Kyakkyawan kwanciyar hankali:Lambobin azurfa suna da kyakkyawan kwanciyar hankali kuma suna iya kiyaye kaddarorin su na dogon lokaci.Yana da ƙasa da sauƙi ga oxidation, lalata da yashewar baka, yana kula da tsayayyen hulɗar wutar lantarki, kuma yana rage zafi da aka haifar yayin watsawa na yanzu.
● Babban juriya na zafin jiki:Lambobin Azurfa na iya kula da ingantaccen aiki a cikin yanayin zafi mai girma kuma suna da ƙarfin juriya ga narkewa da zubar da ciki.Wannan yana sa lambobin azurfa su dace da kayan lantarki masu aiki a yanayin zafi, kamar kayan walda, manyan injina, da sauran kayan aiki masu nauyi.
● Kyakkyawan juriya na lalata:Lambobin azurfa suna da babban juriya na lalata kuma suna iya kula da kyakkyawan aiki a cikin mahalli mai ɗanɗano ko a gaban iskar iskar gas.Wannan yana sanya lambobin azurfa da ake amfani da su sosai a wurare kamar kayan aiki na waje, kayan aikin ruwa da kayan masana'antar sinadarai.Yana da kyau a lura cewa kayan tuntuɓar azurfa sun fi tsada fiye da sauran kayan.
Jerin Ag-Ni (Nickel Azurfa)
Cikakkun bayanai
Alloy na Ag-Ni yana da kyakykyawan ingancin wutar lantarki: Tunda azurfa (Ag) tana da karfin wutar lantarki sosai sannan kuma nickel (Ni) tana da karfin wutar lantarki, Ag-Ni alloy yana da kyakykyawan karfin wutar lantarki.Zai iya kula da kyakyawar wutar lantarki a ƙarƙashin babban halin yanzu da zafin jiki mai girma, kuma ya dace da haɗin kai a cikin sassa daban-daban na lantarki da kayan lantarki.Ag-Ni alloy yana da juriya mai kyau da juriya na lalata: nickel yana da ƙarfi mai ƙarfi da juriya na lalata, yayin da azurfa yana da juriya mai kyau.Ta hanyar haɗa nau'ikan biyu, gami da Ag-Ni na iya kiyaye juriyar lalacewa da juriyar lalata na dogon lokaci a cikin yanayi mara kyau, kamar ana amfani da su a cikin yanayin da ke da zafi mai zafi, zafi mai zafi ko watsa labarai masu lalata.
Aikace-aikace
Aikace-aikace na nau'ikan Ag-Ni Contact Rivets
Sunan samfur | Bangon Ag (wt%) | Yawan yawa (g/cm3) | Gudanarwa (IACS) | Hardeness (HV) | An yi amfani da manyan lodin da aka ƙididdigewa (A) | Babban aikace-aikace |
AgNi (10) | 90 | 10.25 | 90% | 90 | LOW | Relay, Contactor, switches |
AgNi (12) | 88 | 10.22 | 88% | 100 | ||
AgNi(15) | 85 | 10.20 | 85% | 95 | ||
AgNi(20) | 80 | 10.10 | 80% | 100 | ||
AgNi(25) | 75 | 10.00 | 75% | 105 | ||
AgNi(30) | 70 | 9.90 | 70% | 105 |
* Rated jagororin lodi-ƙananan: 1 ~ 30A, matsakaici: 30 ~ 100A high: fiye da 100A
AgNi(15) -H200X
AgNi(15) -Z200X
Ag-SnO2Series (Silver Tin Oxide)
Cikakkun bayanai
AgSnO2 alloy yana da kyakkyawan aikin electro-oxidation, kyakkyawan aikin sadarwar lantarki da kwanciyar hankali mai zafi.Wadannan halaye sun sa AgSnO2 ya zama kayan haɗin sadarwa mai kyau, wanda aka yi amfani da shi sosai a fagen kayan aikin lantarki, na'urorin lantarki da masana'antun mota, samar da ingantaccen haɗin lantarki da abin dogara da aikin watsawa.
Aikace-aikace
Aikace-aikace na nau'ikan Ag-SnO daban-daban2Tuntuɓi Rivets
Sunan samfur | Abubuwan Ag (wt%) | Yawan yawa (g/cm3) | Gudanarwa (IACS) | Hardeness (HV) | An yi amfani da manyan lodin da aka ƙididdigewa (A) | Babban aikace-aikace |
AgSnO2(8) | 92 | 10.00 | 81.5% | 80 | LOW | Smayu |
AgSnO2(10) | 90 | 9.90 | 77.5% | 83 | LOW | |
AgSnO2(12) | 88 | 9.81 | 75.1% | 87 | Ƙananan zuwa matsakaici | Smayu,Mai tuntuɓa |
AgSnO2(14) | 86 | 9.70 | 77.5% | 90 | Ƙananan zuwa matsakaici | Mai tuntuɓa |
AgSnO2(17) | 83 | 9.60 | 68.8% | 90 | Ƙananan zuwa matsakaici |
* Rated jagororin lodi-ƙananan: 1 ~ 30A, matsakaici: 30 ~ 100A high: fiye da 100A
AgSnO2(12)-H500X
AgSnO2(12) -Z500X
Ag-SnO2-In2O3Jerin (Silver Tin Indium Oxide)
Cikakkun bayanai
Azurfa tin oxide Indium oxide abu ne da aka saba amfani dashi wanda ya ƙunshi abubuwa uku: azurfa (Ag) , tin oxide (SnO2) da indium oxide (In2O3, 3-5%).Ana kera ta ta hanyar oxidation na ciki.Alurar oxide da aka haɗe a cikin aiwatar da iskar oxygen na ciki yana daidaita daidai da saman lamba, wanda ke da fa'ida sosai ga aikin sadarwar.Amfanin su ne kamar haka:
① Babban juriya na zaizayar baka don aikace-aikacen AC da DC;
② Canja wurin ƙananan kayan aiki a aikace-aikacen DC;
③ Mai jure waldi da tsawon wutar lantarki;
Ana amfani da su a cikin ƙananan wutar lantarki, relays da sauransu.
Aikace-aikace
Aikace-aikace na nau'ikan Ag-SnO daban-daban2-In2O3Tuntuɓi Rivets
Sunan samfur | Abubuwan Ag (wt%) | Yawan yawa (g/cm3) | Gudanarwa (IACS) | Hardeness (HV) | An yi amfani da manyan lodin da aka ƙididdigewa (A) | Babban aikace-aikace |
AgSnO2In2O3(8) | 92 | 10.05 | 78.2% | 90 | matsakaici | Sauyawa |
AgSnO2In2O3(10) | 90 | 10.00 | 77.1% | 95 | matsakaici | Sauyawa, mai jujjuyawa |
AgSnO2In2O3(12) | 88 | 9.95 | 74.1% | 100 | Matsakaici zuwa babba | mai jujjuyawa, Relay |
AgSnO2In2O3(14.5) | 85.5 | 9.85 | 67.7% | 105 | Matsakaici zuwa babba |
* Rated jagororin lodi-ƙananan: 1 ~ 30A, matsakaici: 30 ~ 100A high: fiye da 100A
AgSnO2In2O3(12)-H500X
AgSnO2In2O3(12)-H500X
Jerin Ag-ZnO (Silver Zinc Oxide)
Cikakkun bayanai
AgZnO alloy abu ne na gama gari wanda ya ƙunshi azurfa (Ag) da zinc oxide (ZnO).Lambobi su ne mabuɗin abubuwan da ake amfani da su a cikin maɓallan lantarki ko relays, inda halin yanzu ke gudana don rufewa ko buɗe maɓalli.Ana amfani da kayan AgZnO da yawa a cikin babban kaya, mita mai girma da kuma tsawon rayuwa mai canzawa saboda kyawawan kayan lantarki da juriya.Haɗuwa da AgZnO yana sa ya sami fa'idodi na duka azurfa da zinc oxide, kuma yana da halaye masu zuwa: Kyakkyawan ƙarfin wutar lantarki: Azurfa shine mai sarrafa wutar lantarki mai kyau tare da ƙarancin juriya da kyakkyawan aikin gudanarwa na yanzu, wanda zai iya rage asarar juriya yadda yakamata.Barbashi na azurfa a cikin kayan AgZnO suna ba da kyakkyawar hanyar gudanarwa, yana ba da damar lambobin sadarwa suyi aiki da ƙarfi a ƙarƙashin babban yanayin kaya.Kyakkyawan juriya mai kyau: Zinc oxide yana da tsayin daka da juriya, wanda zai iya tsayayya da lalacewa ta hanyar lamba da rabuwar lambobi.Abun AgZnO yana nuna kyakkyawan dorewa a ƙarƙashin sauyawa akai-akai da yanayin baka mai ƙarfi.Juriya na Oxidation: Layer na zinc oxide na iya samar da fim mai kariya a saman lamba, wanda zai iya hana hulɗar kai tsaye tsakanin lamba da oxygen na waje, don haka rage saurin oxidation na azurfa.Wannan juriya ga oxidation yana tsawaita rayuwar lambobin sadarwa.Ƙananan baka da tsarar walƙiya: Abun AgZnO na iya hana haɓakar arc da walƙiya yadda ya kamata, rage tsangwama da hasara.Wannan yana da matukar mahimmanci ga babban mita da aikace-aikacen madaidaici.Gabaɗaya, AgZnO yana da kyawawan halayen lantarki, sa juriya, juriya da iskar shaka, da kashe baka azaman kayan tuntuɓar, yana sa ana amfani da shi sosai a cikin sauyawar lantarki daban-daban da aikace-aikacen relay.
Aikace-aikace
Aikace-aikace na nau'ikan Ag-ZnO Contact Rivets
Sunan samfur | Bangon Ag (wt%) | Yawan yawa (g/cm3) | Gudanarwa (IACS) | Hardeness (HV) | An yi amfani da manyan lodin da aka ƙididdigewa (A) | Babban aikace-aikace |
AgZnO (8) | 92 | 9.4 | 69 | 65 | Ƙananan Zuwa Matsakaici | Sauyawa, mai jujjuyawa |
AgZnO (10) | 90 | 9.3 | 66 | 65 | Ƙananan Zuwa Matsakaici | |
AgZnO (12) | 88 | 9.25 | 63 | 70 | Ƙananan Zuwa Matsakaici | |
AgZnO (14) | 86 | 9.15 | 60 | 70 | Ƙananan Zuwa Matsakaici |
* Rated jagororin lodi-ƙananan: 1 ~ 30A, matsakaici: 30 ~ 100A high: fiye da 100A
AgZnO(12) -H500X
AgZnO(12) -H500X
Alloy Series (Silver alloy)
Cikakkun bayanai
Ƙaƙƙarfan azurfa da na azurfa ana amfani da su a cikin masana'antu daban-daban saboda ƙayyadaddun kaddarorinsu da haɓaka.Azurfa mai kyau, wanda kuma aka sani da azurfa tsantsa, ta ƙunshi azurfa 99.9% kuma ana darajanta shi sosai saboda ƙarfin wutar lantarki da yanayin zafi.
Ƙarfin wutar lantarki: Ƙaƙƙarfan azurfa da azurfa sun kasance masu jagoranci na wutar lantarki, suna sa su dace don aikace-aikacen da ke buƙatar ingantaccen watsa wutar lantarki.Ana amfani da su a cikin lambobin lantarki, masu haɗawa, masu sauyawa, da kayan aikin lantarki daban-daban.
Ƙarfafawar thermal: Azurfa da kayan haɗin gwiwar sa suna da haɓakar haɓakar zafi, yana sa su dace da aikace-aikace inda ingantaccen canja wurin zafi yana da mahimmanci.Ana amfani da su a cikin magudanar zafi, kayan haɗin zafi, da tsarin sarrafa zafi.
Ƙarfafawa da rashin ƙarfi: Allolin Azurfa da Azurfa suna da matuƙar ductile da malleable, ma'ana ana iya siffata su cikin sauƙi kuma a yi su cikin siffofi da girma dabam.Wannan dukiya ta sa su dace don yin kayan ado, kayan ado, da sassa daban-daban na inji.
Aikace-aikace
Aikace-aikace na nau'ikan Ag Contact Rivets daban-daban
Sunan samfur | Yawan yawa (g/cm3) | Gudanarwa (IACS) | Hardeness (HV) | An yi amfani da manyan lodin da aka ƙididdigewa (A) | Babban aikace-aikace | |
taushi | wuya | |||||
Ag | 10.5 | 60 | 40 | 90 | Ƙananan | Sauyawa |
AgNi0.15 | 10.5 | 58 | 55 | 100 | Ƙananan |
* Rated jagororin lodi-ƙananan: 1 ~ 30A, matsakaici: 30 ~ 100A high: fiye da 100A